Lucas Guorna-Douath
![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa |
Villeneuve-Saint-Georges (mul) ![]() | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Faransa | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 185 cm |
![](http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/thumb/1/16/Lucas_Gourna-Douath_%28cropped%29.jpg/220px-Lucas_Gourna-Douath_%28cropped%29.jpg)
![](http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/thumb/4/4f/FC_Red_Bull_Salzburg_gegen_SK_Sturm_Graz_%282024-04-28%29_62.jpg/220px-FC_Red_Bull_Salzburg_gegen_SK_Sturm_Graz_%282024-04-28%29_62.jpg)
Lucas Gourna-Douath (an haife shi 5 ga Agusta 2003) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Faransa wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Bundesliga ta Ostiriya Red Bull Salzburg.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.